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TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI 
 

MAMLAKA YA ELIMU TANZANIA (TEA) YAPATA MKURUGENZI MKUU 
MPYA 

 
Waziri wa Elimu na Mafunzo ya Ufundi Mhe. Profesa Jumanne A. Maghembe amemteua 
Bibi Rosemary A. Lulabuka  kuwa Mkurugenzi Mkuu wa Mamlaka ya Elimu Tanzania 
(TEA)  kuanzia tarehe 1 Feburuari, 2010.  
 
Waziri Maghembe amefanya uteuzi huo kwa mujibu wa Sheria ya Mfuko wa Elimu 
Tanzania Namba Nane (8) ya mwaka 2001 iliyoanzisha Mamlaka ya Elimu Tanzania, 
kwa kuzingatia kifungu cha  9 (i) kikisomwa kwa pamoja na Jedwali Na 2  kifungu cha 
kwanza. 
 
Bibi Lulabuka ana Shahada ya Uzamili ya Utawala wa Biashara (Master’s Degree in 
Business Administration) na ni “ Certified Public Accountant”  (CPA-T).  
 
Kabla ya Uteuzi huo Bibi Lulabuka amekuwa akikaimu nafasi hiyo tangu Mei, 2009 na  
alikuwa Mkurugenzi wa Utawala na Fedha wa mamlaka hiyo. Aidha, Bibi Lulabuka 
amewahi pia kufanya kazi katika Mamlaka ya Mapato Tanzania (TRA) akiwa Mhasibu 
Mwandamizi. 
 
Bibi Lulabuka anachukua nafasi iliyoachwa wazi na Bibi Mercy Sila aliyeteuliwa na 
Mheshimiwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kuwa Mkuu wa Wilaya ya  
Arumeru  Aprili, 2009. 
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