ﬁ ﬁ Baadhi ya Picha za Miradi
lliyotekelezwa Kupitia

Mfuko wa Elimu wa Taifa

Unaosimamiwa ha Mamlaka

va Elimu Tanzania (TEA) D D

MSANGALALEE ENGLISH MEDIUM PRIMARY SCHOOL
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Muonekano wa Shule ya Mchepuo wa
Kiingereza Msangalalee English Medium

iliyopo Halmashauri ya Jiji la Dodoma -
Dodoma |

Muonekano wa matundu 24 ya vyoo
katika Shule ya Msingi Nkoma A iliyopo
Halmashauri ya Wilaya ya Itilima - Simiyu
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“TUTUNZE HIFADHI ZETU
KWA MAENDELED ENDELEVU”

Muonekano wa nyumba za walimu
zilizojengwa kwa ushirikiano kati ya TEA na
TANAPA katika Shule ya Msingi Byantangana
iliyopo Halmashauri yaWilaya ya Tarime -
Mara

Muonekano wa mabweni ya wanafunzi katika
Shule ya Sekondari Luagala iliyopo Halmashauri
ya Wilaya ya Tandahimba - Mtwara

Muonekano wa Jengo la Utawala katika Shule

ya Sekondari Ukenyenge iliyopo Halmashauri Muonekano wa Maabara za Sayansi
ya Wilaya ya Kishapu - Shinyanga (Biolojia na Kemia) katika Shule ya Sekondari
William Lukuvi iliyopo Halmashauri ya Wilaya
ya Iringa - Iringa

Tanzania Education
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Authority X officialtea_tz
P. O. Box 2516 X info@tea.or.tz
Dodoma

. www.tea.or.tz




