
Unasaidia kuboresha Miundombinu 
ya Elimu, hivyo kuongeza Ubora 
wa Elimu na Upatikanaji wake

MAMLAKA YA ELIMU TANZANIA (TEA)            MAMLAKA YA ELIMU TANZANIA

            MAMLAKA YA ELIMU TANZANIA

MFUKO WA ELIMU WA TAIFA
Kupata Hati ya Utambuzi 

wa Uchangiaji wa 
Elimu (Certificate 

of Educational 
Appreciation). 

Kupata nafuu ya kodi 
kutoka Mamlaka ya 

Mapato Tanzania (TRA) 
kwa mujibu wa 	 Kifungu 
cha  16 (1) cha Sheria 	 ya 
Kodi ya 	Mapato Sura 332 
marejeo ya mwaka 2019.

	 Kutangazwa na 
kutambuliwa kitaifa, 

ambapo mchangiaji 	
huandikwa katika 

rejesta ya kudumu ya 
wachangiaji wa elimu.
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Faida za kuchangia 
kupitia Mfuko wa Elimu
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“Changia Mfuko wa Elimu; Boresha Miundombinu ya Elimu”


