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MFUKO WA ELIMU WA TAIFA
CHANGIA KUWEZESHA                  

UTOAJI ELIMU BORA

            MAMLAKA YA ELIMU TANZANIA

•	Kupata Hati ya Utambuzi wa Uchangiaji 
wa Elimu (Certificate of Educational 
Appreciation). 

•		Kupata nafuu ya kodi kutoka Mamlaka ya 
Mapato Tanzania (TRA) kwa mujibu wa 	
Kifungu cha  16 (1) cha Sheria 	ya Kodi ya 	
Mapato Sura 332 marejeo ya mwaka 2019.

•		Kutangazwa na kutambuliwa kitaifa, 
ambapo mchangiaji 	huandikwa katika 
rejesta ya kudumu ya wachangiaji wa 
elimu.

TEA inalo jukumu la kuhamasisha uchangiaji 
maendeleo ya Elimu  kote  nchini. 

Faida za kuchangia kupitia Mfuko wa Elimu ni;


